Shopping Cart
Shopping Cart

H3C SFP-XG-LX-SM1310

฿6,353.00

ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ กรุณาสอบถามราคาก่อนสั่งซื้ออีกครั้ง

SFP-XG-LX-SM1310

SFP+ Module(1310nm,10km,LC)

รหัสสินค้า SFP-XG-LX-SM1310 หมวดหมู่ ,

Resources:

คำอธิบาย

SFP-XG-LX-SM1310

SFP+ Module(1310nm,10km,LC)

ข้อมูลเพิ่มเติม

การรับประกัน

1 ปี

LINE LOGO SVG สอบถามเพิ่มเติม